Tới dự chương trình có ông Ngô Thanh Tuân - Phó Giám đốc Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch; ông Nguyễn Văn Ngần - Giám đốc Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh (Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch); lãnh đạo Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh cùng đông đảo người dân…
![DSC_0702.jpg](/PublishingImages/Pages/02-10-2024/00-39-41/DSC_0702.jpg)
Các đại biểu dự chương trình nghệ thuật
Chương trình nghệ thuật với nhiều nội dung phong phú bao gồm chiếu phim; các tiết mục ca múa, nhạc đặc sắc do các nghệ sỹ, diễn viên đến từ Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh, cộng tác viên, câu lạc bộ thực hiện. Nội dung ca ngợi Đảng quang vinh, Bác Hồ vĩ đại, ca ngợi tình yêu quê hương đất nước và không khí mùa xuân hiện hữu khi tết đến xuân về.
Chương trình nghệ thuật có chủ đề “Chào Xuân mới 2024" là một trong những hoạt động ý nghĩa, thiết thực mừng Đảng, mừng Xuân Giáp Thìn 2024 nhằm cổ vũ động viên cán bộ, đảng viên, Nhân dân toàn tỉnh tiếp tục nỗ lực, hăng hái thi đua lập nhiều thành tích, thực hiện thắng lợi các mục tiêu phát triển kinh tế, xã hội năm 2024.
Dưới đây là một số hình ảnh tại chương trình nghệ thuật:
![DSC_0719.jpg](/PublishingImages/Pages/02-10-2024/00-40-47/DSC_0719.jpg)
![DSC_0724.jpg](/PublishingImages/Pages/02-10-2024/00-41-11/DSC_0724.jpg)
Thúy Anh